Digg StumbleUpon LinkedIn YouTube Flickr Facebook Twitter RSS Reset

222 BWANA Yesu amesema

image_pdfsauvegarder en PDF-Saveimage_printImprimer-Print

1.Bwana Yesu anasema: “Dhaifu wewe sana. Mimi ni mchunga mwema”. Na kwa hiyo namwandama.

Pambio: Yesu alikufa kwa ajili yangu, aliziondoa dhambi, furaha kubwa kwangu!

2.Pendo la Mwokozi wangu limeyeyusha moyo. Ametoa dhambi zangu na kiburi na uchoyo.

3.Sina kitu mkononi cha kunifaidia; udhaifu u moyoni, Yesu ninamlilia.

4.Mungu akisaidia nitamaliza mwendo. “Yesu alinifilia”, nitaimba huko ng’ambo.

5. Siku moja nitafika mbinguni huko juu, nitaimba kadhalika shukrani kuu.

Elvina M. Hall- T.Truvé
Min Jesus säger mig, Sgt. 419; I hear the Saviour, R.H. 198

2 Responses to “222 BWANA Yesu amesema”

  1. Yves
    17/05/2016 at 12:10 pm #

    Amjombo wa pendwa.

    Mu mu pitiwa kuweka maneno ya uu wimbo.

    Mubarikiwe.

Leave a Comment